CHUYẾN XE NHẠY CẢM ! ( Bus Funny ) – Hài Hước Vui Nhộn Nhịp | KAYAclub 4K



CHUYẾN XE NHẠY CẢM ! (Bus Funny) – Hài Hước Vui Nhộn Nhịp | KAYAclub 4K
#CHUYENXENHAYCAM #kayaclub #HHVNN

tiểu phẩm vui về những tình huống dỡ khóc dở cười trên xe buss
xem để giải trí và rút ra bài học cho chính mình nhé
➨Click Subscribe kênh KAYAclub để cập nhật Video Mới
➨Liên Hệ Quảng Cáo & Hợp Tác về Ý tưởng Kịch Bản, Sản Xuất vui lòng liên hệ:
Gmail: tigon.media@gmail.com
Mobile: 0947010012
FB:
➨KAYA entertainment:
Pape:
Youtube:

► Một sản phẩm hình ảnh của KAYA Entertainment
► Giám đốc sản xuất (Executive Producer): Ti Gôn Kaya
► Sản xuất ( Producer): Xuân Bảo
► Kịch bản (Writter): KAYA entertainment
► Đạo diễn (Director): Ti Gôn Kaya – Xuân Bảo
► Trợ lý đạo diễn (Assistant Director): Khoa Sinl – Thomas Thưởng
► Phó đạo diễn (Deputy Director): Hoàng Trung
► D.O.P (Director Of Photography): Ti Gôn Kaya
► Diễn viên (Cast): Ti Gôn Kaya, Khắc Báo, Linh Nhi , Jee Nguyễn , Ngân Phương , Khắc Báo, Mỹ Ngọc , Khoa Sinl , Thomas Thưởng , Tường Vyy , Thạc Đức , Hoàng Trung , Vũ Phan , Ngọc Nhân , Tk Hai Lúa
► Chủ nhiệm (Manager): Jee Nguyễn – Huy Kaya
► Quay phim (Camera Man): Xuân Bảo
► Trợ lý quay phim (Assistant Camera): Ngọc Nhân – Tk Hai Lúa – Nhím Nguyễn
► Hậu Trường (Behind The Scenes): Lâm Nguyên
► Ánh sáng (Chief Lighting Technician): Trung lighting
► Hóa trang (Make-up & Hair): Linh barbie
► KAYAclub chân thành cảm ơn công ty KAYA Entertainment đã hỗ trợ thực hiện MV này

Thông Tin facebook các Thành Viên KAYA
♫ Ti Gôn Kaya (Leader)
♫ Jee Nguyễn (Manager)
♫ Huy Kaya (Manager)
♫ Xuân Bảo (Producer)
♫Tuấn Anh (Camera)
♫ Linh Barbie (makeup)
♫ Ngân Phương
♫ Choy Ji Mun
♫ Tường Vy
♫ Thạc Đức
♫ Khoa Sinl
♫ Thomas Thưởng
♫ Lâm Nguyên
♫ Khắc Báo
♫ Linh Nhi
♫ Mỹ Ngọc
♫ Thỏ Ngọc Hoàng Thiên
♫ Hoàng Trung
♫ Ngọc Nhân
♫ Tk Hai Lúa
♫ Nhím Nguyễn

© Các video trên kênh ” ” đã được đăng ký bản quyền với Youtube. Vui lòng không sao chép, re-upload dưới mọi hình thức.
✖ Mọi hành vi sao chép, re-upload có thể dẫn đến việc tài khoản của bạn bị khóa vĩnh viễn.

★ DISCLAIMER: We do not own this audio. All rights belong to its rightful owner. This clip is copyright.
★ This video was made by me, if you (owners) want to remove this video, please CONTACT US DIRECTLY before doing anything. We will respectfully remove it

Nguồn: https://dantrionline.com.vn

Xem thêm bài viết khác: https://dantrionline.com.vn/meo-vat/

Article Tags:
Article Categories:
Mẹo Vặt

Comments

  • Các bạn thấy clip có vui không
    Nếu thích các bạn hãy đang ký theo dỏi kênh KAYA để đón xem nhiều video hay và ý nghĩa nhé
    cám ơn các bạn, triệu <3

    KAYA April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Phim hai qua di

    Duy Khanh April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Anh áo đen dep quá

    béo công chúa April 16, 2020 10:52 am Reply
  • có chị linh chị vy và ông Đức

    Văn Huy Nguyễn April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Có anh thạc đức Volg kìa

    Thu Tran April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Chị linh với chị vy xinh gái quá à

    Cúc trần Ryby April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Có chị linh và chị vy

    linh nguyen ngoc April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hay lam ad

    Tuong Kien April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Chị đầu video giống chị linh barbie, chị thứ 2 giống chị vê vê

    Thy Nguyen April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Dê gái thấy ớn

    Lien Ngoc April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Có chị tường vy với ông thạch đức đó

    Nguyễn Phi Hùng April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Đây là vợ của bố mày đấy 😂😂×

    từ Nguyễn Ngọc Tuyền April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Thằng chó vô duyên

    Ngáo TV April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hình như người trong phim quen quen

    Trinh Do Tien April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hahahhaha

    Kênh Giải trí tổng hợp April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Quá hay

    Kênh Giải trí tổng hợp April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hahahhahahahhahahaa hài vc

    Kênh Giải trí tổng hợp April 16, 2020 10:52 am Reply
  • phim hài tiếu v

    Đầy Võ văn April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Mắc cười vãi

    Thanh Tiến April 16, 2020 10:52 am Reply
  • €€€€€

    Huyen Nguyen April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Chi babi kia

    Y Nhu April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Chi toc đen giong chi phuong qua

    Y Nhu April 16, 2020 10:52 am Reply
  • 😭😭😭 khắc báo

    Triệu Pu April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Ngon thế

    Nghĩa vlogs April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Tội

    Út Lê April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Lộ Ti kìa man

    Âm Sai Tần Thất April 16, 2020 10:52 am Reply
  • 6p35 giây ae nhìn chuẩn bị xuống xe mà vẫn còn bóp trong túi mà

    Luân Ken Vlogs April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Tội nghiệp anh báo tại vì lo chuyện bao đồng em nghĩ là sài gòn này ko nên tin ai hết

    fan hoa hàn April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Giúp người mà bj đánh
    Đz mà bj đánh 😂😂😂
    Coi ngồi cười như con điên

    Hà Lễ April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Tội nghiệp khắc báo vl

    Tin Truong April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Anh báo said " đây là vợ bố mày đấy"
    Và cái kết tội anh báo 🤣🤣🤣

    BẢO GAMMING TV April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hay

    Minh Bàn April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Co chi linh

    LY Doan April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Gg

    An Giang Quê Tôi April 16, 2020 10:52 am Reply
  • 9:18 Đi à 🤢🤢🤢🤮🤮🤮

    An Nguyen April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Tội nghiệp anh khắc báo quá, hihi.

    Dien Minh April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Ơ kìa…cj Linh vs cj Vyy kìa, TikToker ko s
    Đó nha

    Ngi Le April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Nhỏ áo đỏ Dzú To Vc 😍

    Bóe Ceo April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Người không bỏ lỡ cơ thể làm gì đó không đẹp như tranh nhiều lần nhưng người không có thể làm được gì cho bé trai và cho biết trong lòng anh ok ok người hâm mộ đã qua những năm qua đã qua đời nay là người đàn bà đẹp trai và bé giá nhiều người không có thể làm được điều trị và yêu thích nhất trong năm mới biết là có thể là người khổng tử là biết ngay thôi người không có bị chữ ký kinh người hâm trong khi các bạn trẻ đã có ý nghĩa của anh nhiều hơn nữa để không đẹp trai và con người không có gì đó là những những thằng ỷ Thiên đồ Long Ký tập người hâm mộ của nghệ sĩ cho em hỏi em và cho biết S là biết ngay là người đầu tiên của Việt Nam trường Tiểu học sinh giỏi lớp trong lớp học hội thảo về nhà người yêu cầu ủy quyền chính sửa nhiều người nói chuyện và yêu thích của bạn sẽ không bỏ lỡ cơ hội được người tiêu thụ là một phần trong nhiều lĩnh vực này nhiều khả khi nhiều hoạt chất trong nhiều lĩnh là biết liền là học Hoàng tử Lê Minh Sơn không đẹp trai quá khứ không bỏ I am a singer Cole người hâm mộ và ghen tuông và cho thuê nhà mặt phố đường y là những những thằng ngu trong nhiều năm kinh người hâm trong những năm gần nhiều trường Tiểu học lớp Tròn là người đầu tư vào năm học mới biết S người không bỏ ra tiệm bánh của anh ấy không biết S không có thể là biết S người khổng tử và yêu thương và cho biết trong thời kỳ là một trong những ngày đầu tiên của mình chó con người khổng tử và cho biết thêm thông là bề trong những thằng tượng trưng cho biết thêm về nhà ở cho biết thêm thông nhiều lần bị mang tiếng là người khổng lồ nhảy xuống hồ bơi đẹp trai của mình để nhiều người hâm mộ của nghệ sĩ Việt Nam trường hợp này người không bỏ anh ra đi của mình để nhiều người nói anh EXO OK cancel người không anh ok người khổng Tú ết TT Nguyễn Tấn Dũng là người khổng lồ nhảy nhảy đúng đẹp trai quá trình sản xuất kinh doanh của doanh nghiệp là người khổng lồ nhảy xuống biển Đông là một người đàn ông đã có ý nghĩa nhất là người có bị ảnh hưởng đến sức thai kỳ là người khổng Tú Quỳnh nhiều người hâm mộ và ghen tuông và cho biết thêm Thông tin về nhà người ta có thể làm cho biết thêm thông tin về nhà người ta có thể làm gì để nhiều người nói anh EXO ok anh nhiều người nói anh yêu em chửi bới💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💗

    Châu Đoàn April 16, 2020 10:52 am Reply
  • full khong che : http://123link.vip/pxLQU

    NTT Gaming April 16, 2020 10:52 am Reply
  • 😂😂😂😂😂😂

    Gam Bui April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Có chj Vy nữa

    Khoa Bui April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hình như trong phim có chj Linh đúng ko

    Khoa Bui April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hahahahahahaah

    Tuyen Bui April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Chị Tường Vy kia

    triển scope April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Slenderman sama April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Hài vc

    Nguyen Duy Nguyen April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Du lac

    haovo dzTV April 16, 2020 10:52 am Reply
  • Tội nghiệp anh áo đỏ ghê :))))))))

    Andy Nguyễn April 16, 2020 10:52 am Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *